Ní ọjọ́ kẹrìndínlógún oṣù kẹfà, ayẹyẹ ìtajà China Branded Fair (Àárín Gbùngbùn àti Ìlà Oòrùn Yúróòpù) ti ọdún 2024, tí Ilé Iṣẹ́ Ìdàgbàsókè Ìṣòwò Àjèjì ti Ilé Iṣẹ́ ti Ètò Ìṣòwò ti China ṣe onígbọ̀wọ́ rẹ̀, tí Páàkì Ìṣòwò àti Àwọn Èròjà Ṣáínà-Yúróòpù sì ṣe onígbọ̀wọ́ rẹ̀, ni wọ́n ṣe ní Budapest, olú ìlú Hungary. Àpérò náà ní èrò láti ṣe ìgbékalẹ̀ ètò "Belt and Road" àti láti mú kí ipa àwọn ọjà àmì ọjà ti China pọ̀ sí i ní àwọn orílẹ̀-èdè Àárín Gbùngbùn àti Ìlà Oòrùn Yúróòpù. Ìfihàn yìí fa àfiyèsí àwọn ilé-iṣẹ́ tó lé ní 270 láti agbègbè mẹ́wàá ní China, títí kan Jiangxi, Shandong, Shanxi, àti Liaoning. Gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ ìmọ̀-ẹ̀rọ gíga kan ṣoṣo ní Jiangxi tí ó dojúkọ pápá àwọn ohun èlò ìwádìí endoscopic tí ó kéré jùlọ, ZRH Medical ní ọlá láti jẹ́ kí wọ́n pè é, ó sì gba àfiyèsí àti ojúrere ńlá láti ọ̀dọ̀ àwọn oníṣòwò ní Àárín Gbùngbùn àti Ìlà Oòrùn Yúróòpù nígbà ìfihàn náà.
Iṣẹ iyanu
ZRH Medical ti fi ara rẹ̀ fún ìwádìí àti ìdàgbàsókè, ìṣẹ̀dá àti títà àwọn ẹ̀rọ ìtọ́jú aláìlera endoscopic tó kéré jù. Ó ti ń tẹ̀lé àìní àwọn olùlò ìṣègùn gẹ́gẹ́ bí ibi tí ó yẹ kí ó wà, ó sì ń tẹ̀síwájú láti mú àwọn nǹkan tuntun àti àtúnṣe sunwọ̀n síi. Lẹ́yìn ọ̀pọ̀ ọdún ìdàgbàsókè, àwọn irú rẹ̀ lọ́wọ́lọ́wọ́ bo gbogbo wọn.àwọn ohun èlò ìmí ẹ̀rọ, àwọn ohun èlò ìfun àti àwọn ohun èlò ìṣàn ara.
Àgọ́ ZRH
Níbi ìfihàn yìí, ZRH Medical ṣe àfihàn àwọn ọjà tó tà jùlọ ní ọdún yìí, títí kan àwọn ọjà bíi àwọn ọjà tí a lè sọ nù.àwọn agbára biops, hemoklip, poìdẹkùn lyp, abẹ́rẹ́ sclerotherapy, Katita fifọ, fẹlẹ sitoliki, waya itọsọna, Agbọ̀n ìgbàpadà òkúta, catheter ìṣàn omi biliary ti imuàti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, ó ru ìfẹ́ ọkàn àti ìjíròrò sókè láàárín ọ̀pọ̀ àwọn àlejò.
ipo igbesi aye
Nígbà ìfihàn náà, àwọn òṣìṣẹ́ tó wà ní ibi ìtajà náà gbà gbogbo oníṣòwò tó wá síbẹ̀ pẹ̀lú ayọ̀, wọ́n ṣàlàyé àwọn iṣẹ́ àti àwọn ànímọ́ ọjà náà fún àwọn oníbàárà, wọ́n fi sùúrù tẹ́tí sí àbá àwọn oníbàárà, wọ́n sì dáhùn ìbéèrè àwọn oníbàárà. Iṣẹ́ wọn tó gbóná janjan ti di ohun tí gbogbo ènìyàn mọ̀.
Láàrin wọn, hemoclip tí a lè sọ nù di ohun pàtàkì. Àwọn dókítà àti àwọn oníbàárà ti gba hemoclip tí a lè sọ nù tí ZRH Medical ṣe láìdáwọ́dúró ní ti bí ó ṣe ń yípo, bí a ṣe ń dì í mú àti bí a ṣe ń tú u sílẹ̀.
Da lori imotuntun ati sisin agbaye
Nipasẹ ifihan yii, ZRH Medical ko ṣe afihan gbogbo ibiti o ti han ni aṣeyọri nikan EMR/ESDàtiERCPÀwọn ọjà àti ojútùú, ṣùgbọ́n ó tún mú kí àjọṣepọ̀ ọrọ̀ ajé àti ìṣòwò pọ̀ sí i pẹ̀lú àwọn orílẹ̀-èdè Àárín Gbùngbùn àti Ìlà Oòrùn Yúróòpù. Ní ọjọ́ iwájú, ZRH yóò máa tẹ̀síwájú láti gbé àwọn èrò ìṣípayá, ìṣẹ̀dá tuntun àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ lárugẹ, láti fẹ̀ síi ní ọjà òkèèrè, àti láti mú àwọn àǹfààní púpọ̀ wá fún àwọn aláìsàn kárí ayé.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-24-2024
